Skip to content
Canh Me
Canh Me
Khuyến mại Tên miền, Hosting & VPS/Server
Hawk Host
  • Tên miền
  • Hosting
    • AZDIGI
    • Hawk Host
  • VPS/Server
    • Hawk Host
    • Vultr
  • Kinh nghiệm
    • Series hướng dẫn
    • Kiến thức căn bản
  • Tin Tức
Canh Me

Khuyến mại Tên miền

Khuyến mãi giảm giá Tên miền, mã giảm giá Tên miền, coupon Tên miền. Khuyến mại Tên miền .COM – Khuyến mại Tên miền .NET – Khuyến mại Tên miền .VN Khuyến mại Transfer Tên miền – Tên miền giá rẻ

Epik khuyến mại không giới hạn tên miền .CO giá 1.89$

Nếu ý tưởng tên miền .COM và .NET đẹp không còn nữa, sao bạn không thử bắt đầu một website mới với tên miền .CO?

  • 19 bình luận

Sinh nhật WordPress 18 tuổi, Namecheap khuyến mại Free Hosting, giảm giá tên miền

Chào mừng sinh nhật 18 tuổi WordPress, mã nguồn CMS phổ biến nhất thế giới hiện nay, Namecheap tung ra sale mới.

  • 15 bình luận

Tên miền Quốc gia mua 3 tặng 1 tại Viettel IDC

Trong tháng 5 này Viettel IDC tung ra khuyến mại ưu đãi dành riêng cho tên miền quốc gia .VN

  • 6 bình luận

[QC] Nhân Hòa siêu ưu đãi tháng 5: COM/NET 189k, -100% phí dịch vụ tên miền .VN, giảm 30-50% Hosting/Cloud VPS/Email

Nhân Hòa mới đưa ra chương trình khuyến mãi trong tháng 5 khá hấp dẫn với nhiều ưu đãi lớn cho các dịch vụ:

  • 2 bình luận

Deal Sốc Cuối Tuần – Tenten ưu đãi tên miền, .COM chỉ còn 139k, khuyến mại cả .VN

Mời các bạn trải nghiệm tính năng đăng ký tên miền trực tiếp trên Zalo với chương trình khuyến mại Deal sốc cuối tuần của Tenten.

  • 62 bình luận

DomainRightNow giảm giá đăng ký & transfer tên miền .COM chỉ còn 4.99$

Giới thiệu với các bạn một lựa chọn nữa khi muốn đăng ký mới hoặc Transfer tên miền .COM

  • 41 bình luận

Mừng sinh nhật 14 tuổi, HOSTVN giảm giá 100% dịch vụ

Chào đón sinh nhật 14 tuổi, HOSTVN ra mắt thêm dịch vụ mới và dành tặng khách hàng chương trình khuyến mại đặc biệt.

  • 28 bình luận

Đăng ký tên miền .COM chỉ 1.99$, giới hạn 100 cái

Tự dưng nay nhận được mail của CenterHop, khuyến mại đăng ký mới tên miền .COM giá chỉ 1.99$ các bạn ạ.

  • 30 bình luận

StableHost tặng miễn phí tên miền với cả gói Starter

Trước đây, StableHost chỉ tặng tên miền miễn phí khi đăng ký gói PRO, nhưng nay mình check thì cả gói Starter cũng được hưởng ưu đãi nhé.

  • 26 bình luận

Siêu bão đã trở lại, TinoHost mừng Đại lễ 30/4: lifetime, hoàn tiền 100%, tặng thêm 50%, tặng 10tr, cho mua thiếu và nhiều hơn thế

  • 51 bình luận
Tải thêm bài

Hosting nên dùng

VPS nên dùng

Bảng giá tên miền

  • .COM
Đăng kýGia hạnTransfer
2.90$ 10.18$ 8.17$
6.99$ 14.98$ 11.48$
6.99$ 17.51$ 10.61$
7.88$ 11.08$ 11.08$
7.99$ 11.08$ 7.99$
8.99$ 10.88$ 9.99$
9.20$ 14.69$ 9.20$

Comment mới nhất

  • Truyện Bùi
    5 ngày trước

    không nên dùng thằng này cho site quan trọng

    Trong bài: Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay
  • Xe Ghép Tùng Chi
    5 ngày trước

    Các bác cho hỏi bên này đã cho đổi nameserver chưa ạ? Thank’s.

    Trong bài: Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$
  • Trung Hoàng
    1 tuần trước

    15/10/2026 van dc nha ae

    Trong bài: Giá sốc .COM chỉ 2.90$ tại Spaceship
  • Khoai blog
    2 tuần trước

    Cập nhật: Wix đã cho đổi NS rồi cả nhà nhé

    Trong bài: Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$
  • Khoai blog
    2 tuần trước

    Hôm nay 12/10 mã DOM50 vẫn dùng được cả nhà nhé

    Trong bài: Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$
‹ Trước đó Tiếp theo ›

Top 3 Hosting Tốt Nhất

Hosting Tốt Nhất

Giới thiệu

Canh Me là blog cung cấp thông tin khuyến mại, coupon giảm giá cho dịch vụ Tên miền, Hosting, VPS/Server.

Nội dung trên Canh Me hoàn toàn miễn phí, chúng tôi có thêm thu nhập từ các liên kết tiếp thị mà không ảnh hưởng gì đến trải nghiệm người dùng.

Bài viết mới

Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$

Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$

Tên miền t.me của Telegram bất ngờ bị tạm ngưng

Tên miền t.me của Telegram bất ngờ bị tạm ngưng

Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay

Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay

Unstoppable Domains tung khuyến mại mới cho tên miền .COM

Unstoppable Domains tung khuyến mại mới cho tên miền .COM

Dynadot cán mốc 9 triệu tên miền, ưu đãi Đăng ký & Transfer .COM

Dynadot cán mốc 9 triệu tên miền, ưu đãi Đăng ký & Transfer .COM

Top comment tháng

  1. Khoai blog Khoai blog (2)
  2. Trung Hoàng Trung Hoàng (1)
  3. Truyện Bùi Truyện Bùi (1)
  4. Xe Ghép Tùng Chi Xe Ghép Tùng Chi (1)
© 2026 Canh Me.
Made with in Hanoi
  • Tên miền
  • Hosting
    • AZDIGI
    • Hawk Host
  • VPS/Server
    • Hawk Host
    • Vultr
  • Kinh nghiệm
    • Series hướng dẫn
    • Kiến thức căn bản
  • Tin Tức