Skip to content
Canh Me
Canh Me
Khuyến mại Tên miền, Hosting & VPS/Server
  • Tên miền
  • Hosting
    • AZDIGI
    • Hawk Host
  • VPS/Server
    • Hawk Host
    • Vultr
  • Kinh nghiệm
    • Series hướng dẫn
    • Kiến thức căn bản
  • Tin Tức
Canh Me

Khuyến mại Tên miền

Khuyến mãi giảm giá Tên miền, mã giảm giá Tên miền, coupon Tên miền.

Khuyến mại Tên miền .COM – Khuyến mại Tên miền .NET – Khuyến mại Tên miền .VN

Khuyến mại Transfer Tên miền – Tên miền giá rẻ

[Flash Sale] Tên miền .COM, .NET chỉ 1$ tại HostPapa, Transfer được

HostPapa đang có chương trình khuyến mại tên miền .COM và .NET chỉ 1$/năm. Đặc biệt, giá ưu đãi còn áp dụng được cho cả transfer tên miền.

  • 82 bình luận

OVH Happy Hour – Giảm giá 1 loạt tên miền chỉ còn 1.1$, tối đa 50 cái

19h tối nay 12/7, OVH France có chương trình Happy Hour, giảm giá một loạt tên miền trong đó có .COM/.NET/.ORG/.INFO chỉ còn 1.1$/năm.

  • 24 bình luận

Mua tên miền tặng Voucher ăn buffet Sumo và Kichi Kichi

Cuối tuần bạn đã lên kế hoạch đi đâu chơi chưa? Nếu chưa hay ghé qua VinaHost mua tên miền Việt Nam để nhận ngay Voucher ăn Buffet thả ga ở các nhà…

  • 19 bình luận

Canh me tên miền .COM chỉ 0.99$ tại Exabytes

Như mình đã thông báo từ trước trên Fanpage, Exabytes chuẩn bị tung ra khuyến mại 1.000 tên miền .COM có giá chỉ 0.99$ mà thôi. Bà con lưu ý canh me nhé!

  • 79 bình luận

Bão cuối tuần – Tên miền .COM giá 2.39$, .NET chỉ 1.99$, tối đa 5 năm, transfer được

Đến giờ tham vọng của EIG đã lộ rõ, có vẻ ông lớn này đang muốn vượt GoDaddy trở thành nhà cung cấp tên miền lớn nhất thế giới với hàng loạt…

  • 151 bình luận

Mời bạn nhận ngay Free Domain Privacy – Ẩn thông tin tên miền miễn phí

Không thể hiểu được tại sao Domain.com, MyDomain, Dotster và Netfirms lại có coupon khuyến mại ngon, tặng miễn phí Domain Privacy như thế này.

  • 100 bình luận

Tên miền .COM chỉ 1.48$ tại Exabytes, đăng ký ngay

Hôm nay, ngày kết thúc tháng Ramadan theo truyền thống của đạo Hồi, Exabytes tung ra ưu đãi cực lớn, đăng ký tên miền .COM chỉ 1.48$ mà thôi.

  • 41 bình luận

EXA – Tên miền quốc tế .COM và .NET chỉ 99k

EXA đưa ra chương trình siêu khuyến mãi, giảm giá domain quốc tế: .COM, .NET chỉ với 99k.

  • 15 bình luận

Tên miền .COM giá 1.49$, .NET chỉ 0.74$, tối đa 5 năm, Transfer được

Không thể ngờ được sau khuyến mãi hoành tráng hôm thứ 7 tuần trước, thứ 5 tuần này đám MyDomain, Dotster và Netfirms lại tung ra khuyến mãi luôn, còn ngon hơn nhiều.

  • 303 bình luận

Hôm nay, tên miền .MOBI chỉ còn 29k tại Tenten

THỨ 3 VUI VẺ tuần này, Tenten mang tới cơ hội đăng ký không giới hạn tên miền .MOBI chỉ với giá 29k.

  • 1 bình luận
Tải thêm bài

Hosting nên dùng

VPS nên dùng

Bảng giá tên miền

  • .COM
Đăng kýGia hạnTransfer
2.90$ 10.18$ 8.17$
6.99$ 14.98$ 11.48$
6.99$ 17.51$ 10.61$
7.88$ 11.08$ 11.08$
7.99$ 11.08$ 7.99$
8.99$ 10.88$ 9.99$
9.20$ 14.69$ 9.20$

Comment mới nhất

  • Anh Tuấn
    2 ngày trước

    Tưởng sốp nghỉ chơi luôn rồi

    Trong bài: Canh Me thay giao diện mới
  • Tony
    4 ngày trước

    We’re currently running a sale until August 31st: https://www.hawkhost.com/blog/2026-08-18-hawk-host-end-of-summer-sale/ . We have different discounts depending on location and hosting plan. ...

    Trong bài: Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay
  • Tony
    4 ngày trước

    We addressed this issue with you in your ticket. You were projected to use over 20 TB of outgoing traffic ...

    Trong bài: Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay
  • Lam Nguyen
    1 tuần trước

    Mình mới mua, vẫn trỏ về các hosting riêng theo IP của hosting. Chứ không cho gắn kiểu namesever Không đưa ...

    Trong bài: Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$
  • Nguyễn Mai Đông Hồ
    2 tuần trước

    Đôi khi Unstoppable Domains ngon hơn, đôi khi Spaceship ngon hơn. Nhưng Unstoppable Domains bị 1 vấn đề là nó ...

    Trong bài: Transfer .COM giá 8.17$ tại Spaceship
‹ Trước đó Tiếp theo ›

Top 3 Hosting Tốt Nhất

Hosting Tốt Nhất

Giới thiệu

Canh Me là blog cung cấp thông tin khuyến mại, coupon giảm giá cho dịch vụ Tên miền, Hosting, VPS/Server.

Nội dung trên Canh Me hoàn toàn miễn phí, chúng tôi có thêm thu nhập từ các liên kết tiếp thị mà không ảnh hưởng gì đến trải nghiệm người dùng.

Bài viết mới

Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$

Wix giảm giá 50% đăng ký Tên miền – .COM chỉ từ 3.95$, .NET chỉ 5.95$

Tên miền t.me của Telegram bất ngờ bị tạm ngưng

Tên miền t.me của Telegram bất ngờ bị tạm ngưng

Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay

Hawk Host Chính Thức Hỗ Trợ Thanh Toán Qua VietQR Và ZaloPay

Unstoppable Domains tung khuyến mại mới cho tên miền .COM

Unstoppable Domains tung khuyến mại mới cho tên miền .COM

Dynadot cán mốc 9 triệu tên miền, ưu đãi Đăng ký & Transfer .COM

Dynadot cán mốc 9 triệu tên miền, ưu đãi Đăng ký & Transfer .COM

Top comment tháng

  1. Kome Kome (9)
  2. Kindy Kindy (3)
  3. LE MINH TIEN LE MINH TIEN (2)
  4. Nguyễn Mai Đông Hồ Nguyễn Mai Đông Hồ (2)
  5. Tịnh Nguyễn Blog Tịnh Nguyễn Blog (2)
  6. Tony Tony (2)
© 2026 Canh Me.
Made with in Hanoi
  • Tên miền
  • Hosting
    • AZDIGI
    • Hawk Host
  • VPS/Server
    • Hawk Host
    • Vultr
  • Kinh nghiệm
    • Series hướng dẫn
    • Kiến thức căn bản
  • Tin Tức